Laptop Asus Vivobook E1404FA-NK186W R5 7520U/16GB/512GB/14″ FHD/Win11
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
Mô tả sản phẩm
  • Thông tin hàng hóa
Thiết kế & Trọng lượng
Bộ xử lý
RAM
Màn hình
Đồ họa
Lưu trữ
Bảo mật
Giao tiếp & kết nối
Âm thanh
Bàn phím & TouchPad
Thông tin pin & Sạc
Hệ điều hành
Phụ kiện trong hộp
Thông tin hàng hóa
  • P/N:
    90NB0ZS2-M00730
  • Thương hiệu:
    Asus
  • Xuất xứ:
    Trung Quốc
  • Thời điểm ra mắt:
    4/2023
  • Thời gian bảo hành (tháng):
    24
  • Hướng dẫn bảo quản:
    Để nơi khô ráo, nhẹ tay, dễ vỡ.
  • Hướng dẫn sử dụng:
    Xem trong sách hướng dẫn sử dụng
Thiết kế & Trọng lượng
Kích thước 32.45 x 21.39 x 1.79 ~ 1.79 cm
Trọng lượng sản phẩm 1300 g
Bản lề (Hinge / Kickstand) Bản lề đơn
Tản nhiệt 1 quạt
Màu sắc Đen
Chất liệu
  • Mặt lưng máy: Nhôm
Bộ xử lý
Hãng CPU AMD
Công nghệ CPU Ryzen 5
Loại CPU 7520U
Tốc độ CPU 2.8 Ghz
Tốc độ tối đa 4.3 GHz
Số nhân 4
Số luồng 8
Bộ nhớ đệm 4 MB
RAM
Dung lượng RAM 16 GB
Loại RAM LPDDR5
Tốc độ RAM 5500 MHz
Số khe cắm rời Không
Số khe RAM còn lại Không
Số RAM onboard
Hỗ trợ RAM tối đa Không nâng cấp
Màn hình
Kích thước màn hình 14.0 inch
Công nghệ màn hình LED-backlit
Độ phân giải 1920 x 1080 Pixels
Loại màn hình LED
Tần số quét 60
Tấm nền IPS
Độ sáng 250 nits
Độ phủ màu 45% NTSC
Tỷ lệ màn hình 16:09
Màn hình cảm ứng Không
Đồ họa
Card onboard
Hãng AMD
Lưu trữ
Kiểu ổ cứng
  • SSD
Hỗ trợ công nghệ Optane
Tổng số khe cắm SSD/HDD 1
SSD
Loại SSD M2. PCIe 1
Dung lượng 512 GB
Bảo mật
  • Mật khẩu
Giao tiếp & kết nối
Cổng giao tiếp
  • 1 DC-in jack
  • 1 HDMI 1.4
  • 1 Jack 3.5 mm
  • 1 USB 2.0
  • 1 USB 3.2 Gen 1
Wifi
  • 802.11 ac
Bluetooth v5.0
Webcam
  • HD Webcam (720p Webcam)
Âm thanh
Số lượng loa 1
Công nghệ âm thanh Asus SonicMaster stereo
Bàn phím & TouchPad
Kiểu bàn phím Chiclet Keyboard
Bàn phím số Không
Đèn bàn phím Không
TouchPad Multi-touch touchpad
Thông tin pin & Sạc
Loại PIN Lithium-ion 3 viên
Dung lượng pin
  • 42 Wh
Hệ điều hành
OS Windows
Version Windows 11 Home
Phụ kiện trong hộp
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Laptop Asus Vivobook E1404FA-NK186W R5 7520U/16GB/512GB/14″ FHD/Win11”